Imọlẹ Digi Baluwe LED GM1101
Ìlànà ìpele
| Àwòṣe | Àlàyé pàtó. | Fọ́ltéèjì | CRI | CCT | Iwọn | Oṣuwọn IP |
| GM1101 | Férémù aluminiomu Anodized Digi HD laisi idẹ Idaabobo-ipata ati defogger Sensọ ifọwọkan ti a kọ sinu Wiwa ti Dimmable Wiwa ti CCT le yipada Iwọn ti a ṣe adani | AC100-240V | 80/90 | 3000K/ 4000K / 6000K | 700x500mm | IP44 |
| 800x600mm | IP44 | |||||
| 1200x600mm | IP44 |
| Irú | Ìmọ́lẹ̀ dígí balùwẹ̀ LED | ||
| Ẹ̀yà ara | Iṣẹ́ ìpìlẹ̀: Fọwọ́kan Sensọ, Ìmọ́lẹ̀ Tí A Lè Dínkù, Àwọ̀ ìmọ́lẹ̀ tí a lè yípadà, Iṣẹ́ tí a lè fẹ̀ síi: Bluetooth/aláìlókùn agbára/ USB / Socket IP44 | ||
| Nọ́mbà Àwòṣe | GM1101 | AC | 100V-265V, 50/60HZ |
| Àwọn Ohun Èlò | Dígí fàdákà 5mm tí kò ní bàbà | Iwọn | A ṣe àdáni |
| Férémù Aluminiomu | |||
| Àpẹẹrẹ | Àpẹẹrẹ tó wà | Àwọn ìwé-ẹ̀rí | CE, UL, ETL |
| Àtìlẹ́yìn | ọdun meji 2 | Ibudo FOB | Ningbo, Shanghai |
| Awọn ofin isanwo | T/T, idogo 30%, iwontunwonsi ṣaaju ifijiṣẹ | ||
| Àlàyé Ìfijiṣẹ́ | Akoko ifijiṣẹ jẹ ọjọ 25-50, ayẹwo jẹ ọsẹ 1-2 | ||
| Àlàyé Àkójọ | Àpò ike + ààbò foomu PE + páálí onígun márùn-ún tí a fi kọ́ọ̀bù/àpò oyin ṣe. Tí ó bá pọndandan, a lè kó o sínú àpótí onígi | ||
Àpèjúwe Ọjà
Ìmọ́lẹ̀ ẹ̀yìn LED + Ìmọ́lẹ̀ iwájú
Pẹ̀lú iná méjì, dígí balùwẹ̀ LED náà fúnni ní ìmọ́lẹ̀ tó láti fi ṣe ojú àti fífá irun. Ìmọ́lẹ̀ ẹ̀yìn àti iwájú lè dínkù. Ìmọ́lẹ̀ mẹ́ta ló wà fún ìmọ́lẹ̀ (ìmọ́lẹ̀ tútù, ìmọ́lẹ̀ funfun, ìmọ́lẹ̀ gbígbóná). Dígí LED òde òní, tó ń mú kí yàrá ìwẹ̀ rẹ dùn.
Àwọn Ìlànà Ìmọ́lẹ̀ Tí A Lè Dí ...
Ó rọrùn láti ṣiṣẹ́, tẹ bọ́tìnì ìfọwọ́kan ọlọ́gbọ́n náà kíákíá láti yí ìmọ́lẹ̀ àwọ̀ tó yàtọ̀ padà, kí o sì tẹ bọ́tìnì gígùn láti ṣàtúnṣe ìmọ́lẹ̀ náà. Gbadùn kí o sì fi àkókò ìfọwọ́sọwọ́ rẹ sí i.
Rọrùn láti fi sori ẹrọ, Plug-in/Hardwire
Dígí balùwẹ̀ Greenergy pẹ̀lú ìmọ́lẹ̀ rọrùn láti fi sori ẹrọ, gbogbo ohun èlò ìsopọ̀ mọ́ ara wọn pẹ̀lú ìmọ́lẹ̀ dígí balùwẹ̀. Àwọn ìdábùú ògiri tó lágbára ní ẹ̀yìn dígí náà rí i dájú pé dígí náà dúró dáadáa lórí ògiri. Ó lè dúró ní inaro tàbí ní ìlà).
Iṣẹ́ Àìlódì sí Fọ́ọ̀gì àti Ìrántí
Dígí tí kò ní ìkùukùu pẹ̀lú iṣẹ́ ìdènà, má ṣe dààmú nípa pípa dígí náà mọ́ lẹ́yìn wíwẹ̀. Dígí balùwẹ̀ tí ó mọ́ tónítóní ti mọ́. Ìdènà ìkùukùu bẹ̀rẹ̀ kíákíá. Pẹ̀lú iṣẹ́ ìrántí, dígí náà máa ń rántí ètò tí o ti lò kẹ́yìn, ó sì rọrùn gan-an tí o bá fẹ́ràn ètò kan náà fún fífi ìpara ṣe é.
Gilasi Onígboná, Ẹ̀tọ́ Fífọ́, Ààbò àti Àlàáfíà
Yàtọ̀ sí àwọn dígí mìíràn, dígí balùwẹ̀ Greenergy LED ni a ṣe pẹ̀lú dígí oníwọ̀n 5MM tí ó ní ìdènà tí kò lè fọ́, tí kò lè bẹ́. Ó lágbára, ó tọ́, ó sì dáàbò bò láti lò. A ṣe àpò tí a fi ń gbé ẹrù náà dáadáa pẹ̀lú Styrofoam ààbò gbogbo-yíká pẹ̀lú ìdánwò ìjákulẹ̀ tí a ti kọjá. Má ṣe dààmú nípa ìjákulẹ̀ náà.

















